Bảo Lộc Ra Đi 1 Em Iphone 3gs Giá Rẻ

Như tiêu đề ai mua Lh.full pk.cáp sạc,tai nghe,ốp lưng.mới tkay pin.pin bền hơi nhiều loai máy 3s khác nhiều.màn hình bị xước 2 đường nhưng xài vẫn mượt cảm ứng vẫn OK.nhìn kĩ thì mới thấy.tiền thay màn hình e nó là 130k màn hình zin.màn hình bt thì 80k.tại ko có tiền thay nên để z xài.ai mua mình bớt tiền thay màn hình.hoặc có 1280,1208 đổi mình bớt tiền.
Giá ra đi 950k.ai mua Lh.

hoi chieu minh hen ban xem may day.nhung k may xe minh hong cung k du tien len lay may.sim thi khong co song.minh biet ban nghi minh lua ban nhug su that k phai vay dau.ban dung hieu nham minh.du sao cung thanh that xin loi ban.

hoi chieu minh hen ban xem may day.nhung k may xe minh hong cung k du tien len lay may.sim thi khong co song.minh biet ban nghi minh lua ban nhug su that k phai vay dau.ban dung hieu nham minh.du sao cung thanh that xin loi ban.

Hj.ko sao.mjh ckua ban dt.neu ban mua ra cko mjh nka.h ket tjen lam.ko koa tjen nap kad zuj do xaq lun mak.

máy còn mới màn hình ko vết trầy .. máy mình chỉ mở ra lau bụi thôi... bạn có thể mang ra tiệm điện thoại cho người ta kiểm tra... đảm bảo máy ngon lành lun... bạn yên tâm nha :)

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái