Bảo Lộc Sky 04-05 Lê Thị Pha Lừa đảo có hệ thống

Thuận mua vừa bán thôi mà.trước khi bỏ số tiền lớn để mua 1 sp nào đó thì các bạn nên tìm hiểu về nơi bán trước.còn nếu đã mua rồi thì phải chấp nhận nếu nơi đó bảo hành không uy tín.ng ta bán hàng không minh bạch thì bên CAKT + QLTT họ dẹp lâu rồi.

nói đến hàng khựa thì nghĩ đến tên ai ???:D:D

khựa thì hãy nghĩ đến khphone và sky đó đó haha[DOUBLEPOST=1385600353][/DOUBLEPOST]
Thuận mua vừa bán thôi mà.trước khi bỏ số tiền lớn để mua 1 sp nào đó thì các bạn nên tìm hiểu về nơi bán trước.còn nếu đã mua rồi thì phải chấp nhận nếu nơi đó bảo hành không uy tín.ng ta bán hàng không minh bạch thì bên CAKT + QLTT họ dẹp lâu rồi.

nói như bạn quá đơn giản rồi,dân làm ăn kinh doanh phải đặt chữ tín lên hàng đầu." còn nếu đã mua rồi thi phải chấp nhận " câu nói này của bạn mình thấy nghi nghi, khi bạn bán một món hàng cho người ta thì bạn phải có trách nhiệm với món hàng đó chứ, đâu phải mình bán xong là coi như chấm hết đâu.bây giờ làm ăn buôn bán như vậy thì tụi nó bao CAKT+QLTT hết rồi bạn à.

khựa thì hãy nghĩ đến khphone và sky đó đó haha[DOUBLEPOST=1385600353][/DOUBLEPOST]

nói như bạn quá đơn giản rồi,dân làm ăn kinh doanh phải đặt chữ tín lên hàng đầu." còn nếu đã mua rồi thi phải chấp nhận " câu nói này của bạn mình thấy nghi nghi, khi bạn bán một món hàng cho người ta thì bạn phải có trách nhiệm với món hàng đó chứ, đâu phải mình bán xong là coi như chấm hết đâu.bây giờ làm ăn buôn bán như vậy thì tụi nó bao CAKT+QLTT hết rồi bạn à.
Mình chỉ mua đt ở sg thôi. Ngay cả tgdd hay fpt thì cũng có lúc bảo hành rất tệ. Mình ko bênh vực ai và cũng ko nói xấu ai. Quan điểm cá nhân thì mình nói vậy thôi

Mình chỉ mua đt ở sg thôi. Ngay cả tgdd hay fpt thì cũng có lúc bảo hành rất tệ. Mình ko bênh vực ai và cũng ko nói xấu ai. Quan điểm cá nhân thì mình nói vậy thôi

còn cá nhân mình thì nói thật thà mua hàng tỉnh , tuy mắc hơn 1 tý nhưng cái chất nó vẫn ko phức tạp bằng sg, thị trường sg khả phổ biến xào nấu luộc ,đủ loại , chắc bác chưa gặp phải nên nói vậy.

Quan trọng anh em làm ăn có cái Tâm là ổn! Còn ông nào muốn lừa đảo thì mua hàng xong anh em cứ vác thẳng hóa đơn mua hàng và cây hàng qua Công An Kinh Tế và Quản Lý Thị Trường Tp là xong cả thôi! Anh em nên nhớ những cơ quan đó bảo vệ người sử dụng! Còn anh em nào muốn kiện tui cho số anh em liên lạc kiện vài phát là đi tong!

ủa công an giải quyết vụ này nuẵ hả, biết thì chém nha,
nên tìm hiểu về chức năng của công an kt và quản lý thị truờng rồi hãy nói

mấy pác bình luận ghê quá , nói chung mấy pác có friends thì nên nhắc nhở né tiệm SKY đó đi , làm ăn như rứa thì có ma nó tới . tui có bạn có mối SKY ở HQ chính hãng xách tay về giá rẻ hơn cả triệu , triệu rưỡi so với giá của tiệm đó , mấy pác có nhu cầu pm tui nói giá nếu hợp lí thì giao dịch nhé . tui chỉ có hàng full box không bao giờ bán hàng like new như tiệm SKY đó , hàng like new mà nhìn như đồ bỏ đi của người khác . =)) . like new mà 1 tháng bảo hành 8 lần thì mua làm gì .

bác tiết ở đâu xửa phần cứng máy Sky uy tín tại bảo lộc không... thấy ớn ớn.... mắc công đem dế bị cảm chữa thành bại liệt. .

ip 4 vs 4s giờ toàn hàng dựng, kể cả iphone 5. 5s
hoa may moi kiem dc con ngon.
ai trong nghe deu hieu
nhung iphone ma de hong chip wifi thi chi co dong lai thoi ;V
quá tay chục cây ip mà chưa thấy con nào bị hỏng wifi

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái