Bảo Lộc Tuyển Làm Bảo Hiểm

Mọi ng ai cũng cần có một cv cụ thể để làm,nhưng các bạn lại có thể lo lắng về vấn đề bằng cấp học,rồi sợ mình ko làm đc việc,riêng về bảo hiểm generali thì các bạn ko cần có bằng cấp cũng đc nhưng ngược lại các bạn lại có đc cấp bằng của bảo hiểm đó là các quyền lợi mà các bạn khi vào làm ở công ty bảo hiểm generali.khi các bạn đã có bằng cấp thì các bạn có quyền lợi làm công ty bảo hiểm và có hưởng lương cơ bản mà công ty tuyển dụng + hoa hồng,các quyền lợi dành cho các rất nhiều.Ai muốn đăng ký đi bảo hiểm thì cho mình thông tin để mình liên lạc,cám ơn các bạn đã tham gia vào công ty của chúng tôi.

bảo hiểm generila(bảo hiểm ý),thời gian ko cần ở công ty lắm,lương tháng + với hoa hồng gần 10trieu/1thang nhé,có hợp đồng lao động và các quyền lợi các bảo hiểm y tế khác,nếu bạn quan tâm thì nt cho mình nhé.

trước đây mình có làm cho toàn cầu gic.bên mình là bảo hiểm nhân tho hay phi nhân tho bạn

bạn cho để lại sđt đi mình sẽ ll trực tiếp để phỏng vấn,chỉ cần photo chứng minh công chứng,hộ khẩu photo công chứng,công chứng ở đâu cũng đc. và 4 ảnh 4×6 (áo trắng).
Hiện tại e ở xa nhà k có hộ khẩu mang theo.có cmnd thôi ạ có dc k z

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái