Bảo Lộc Vựa Cá Anh Hiệp Rất Đàng Hoàng

mình nói thât nha mình dạo đây cứ thấy phốt các bạn đưa các bạn không làm thì các bạn nghỉ mình mới lam bữa nay la ngày thứ 2 đồng ý họ cũng phải có cái khó của họ các bạn làm thì người ta tra tiền các bạn sai thì người ta nói chuyện đó là binh thường làm công ăn lương không ai sướng đâu nhưng theo mình làm ở đây rất là oke hơi mệt 1 xíu nhưng 1 đêm không phải làm 24/24 mình không bênh vực gì hết thấy sao mình nói vậy các bạn bớt khẩu nghiệp để phước cho đời đi

Lai them 1 dua quan ta voi quan minh moi lam 2ngay ma len mat benh chủ dữ co ji do sai sai
chẳng phải là bệnh chỉ là mình thấy bất đồng quan điểm thôi mình làm lấy tiền chứ không phải xin mà họ cũng chẳng xin họ thuê mình làm thì mình làm đồng ý là cực nhưng nếu mình không làm thì không làm chứ ai mà cứ đi phốt người ta

Đồng ý với bạn này, lương cao lao động chân tay thì làm phải mệt, dân chợ cá chửi nhau là thuong, chấp nhận đc thì làm, ko thì thôi, m làm nghỉ ngang a hiệp vẫn gọi trả lương đàng hoàng, anh hiệp sống làm mình cảm thấy ngại, ng khác thì mình ko biết,

Last edited:
Đồng ý với bạn này, lương cao lao động chân tay thì làm phải mệt, dân chợ cá chửi nhau là thuong, chấp nhận đc thì làm, ko thì thôi, m làm nghỉ ngang a hiệp vẫn gọi trả lương đàng hoàng, anh hiệp sống làm mình cảm thấy ngại, ng khác thì mình ko biết,
đúng rồi bạn mình nói thiet a rất đàng hoàng chứ k phai nhu lời đồn mình lao dong thi phai co cai cuc cai nhuc nhưng mien họ tra tien đàng hoàng thì mình cứ làm bình thường chu viec j len phốt nguoi ta mang tiếng chỉ là mình cảm thấy bat bình với những suy nghi làm mất uy tín người khác thôi

Làm như kiểu nó cho bạn vàng hay gì v??
Làm đc 1 ngày mà như kiểu ghê lắm,của thơm thì đến lượt bạn húp??

Ngày nào các chú mày thuê người làm sẽ hiểu đừng nói xấu ngta . Học ko nhiều thì lao động chân tay . Cứ muốn làm ít lương cao làm ra dc bao nhiêu mà muốn hưởng nhiều. Sống cho công bằng đi

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái