Bảo Lâm Win indo

Win indo xe zin tư đâu tới đuôi ,mơi tâu 13tr ,tim ngươi đam mê đê sang nhượng .ace ai biêt hoăc ko biết mua hay ko mua cư chém nhiệt tinh nhe hihi .a bs tp nhé rơt mất bs giây zin đăg ki năm 1995

Xe chính chủ ko bạn, xe ở đâu bảo lâm, máy móc làm lại hết chưa, xe rớt mất biển số là sao. Giá cả thương lượng được chứ? Mà cho hỏi bạn ở đâu bảo lâm vậy, mình ở bảo lộc bạn có thể chạy xe ra mình coi đc ko

bạn là dân buôn xe à, mình thấy bạn tháng 1 có giao lưu xe win tàu biển số duôi 79 giờ con này in đô là sao? Mình vừa bán 1 em win nhật nay nhớ win quá muốn mua lại con để đi bên ngoài không quan trọng chủ yếu là máy ngon okey

E cug thê ne bác vưa ban con trug quốc mua con dream chay chan wa nhơ win ông kia co chiec indo do biết nó lâu rui e up vê chơi ,xe chi mất 1si nhan trươc va sau .con lai ok hết .may moc ko co làm gi ,no bi mất bs sô bs hiên tai thi vân ok nhđg ko sao ăn thua giây tơ chuân thui e hoi CA rui no kêu cái đo ko wan trong .e ơ bla bảo lâm

Mình đi làm ở bảo lộc mà hầu như thời gian rảnh chỉ buổi tối, lúc nào bạn ra bảo lộc cho mình xem xe tý nhé. Xem xe dc thì lấy luôn

Buổi ngày mình có thể thu xếp đc , lúc nào bạn ra chơi cho mình xem xe tý. 0984278248

Chiều mình đang ở đà lạt hay là mốt đi bạn, cho mình xem cái đc thì tậu luôn

Dc Cong An nao nao noi Bs ko co Moc la ko quan trong vay ? De mai toi noi anh Duc Doi Truong Doi Csgt Bao Lam kiem tra xe ban nhe. Mua ban xe phai noi cho dung. Ko biet luat thi dung co noi lung tung.

Xe này lưu thông ơ bảo lâm bảo lộc mười mấy năm rui cung đa trải mấy đời a đôi trưởng csgt như a đức rui bạn .sao ai đăng tin bạn cũng vô phán như thầy vây .

Luật thì xe nào mà chẳng phai giây tơ bs sô máy sô khung phải chuẩn ko cần chỉnh ,nhưg này là mât bs thui chư ko phai bs giả nhe thánh giấy tơ chinh va lại ko co thay đôi cơ cấu vê máy hay hinh dang màu sơn .ban đa chơi xe đô chưa co cai nào hoan thiên ko râu ông này cắm cằm ba kia .xl ban chư tui đa tưng đi phươt từ lâm đồng tới thanh hóa va ngược lai bi CA quangbinh wê cua đai tương vo nguyên Dap thổi nhưg cha co vân đề gi chứ bao lâm la gi

Dc Cong An nao nao noi Bs ko co Moc la ko quan trong vay ? De mai toi noi anh Duc Doi Truong Doi Csgt Bao Lam kiem tra xe ban nhe. Mua ban xe phai noi cho dung. Ko biet luat thi dung co noi lung tung.
mình cũng có chiết xe bị mất biển số .ra trung hiếu đặt biển số khác cũng lưu thông gần 7 năm rồi có sao đâu cũng bị csgt kiểm tra mấy lần . mình cũng trình bày rõ rồi anh csgt chở đi chứ không có hề gì miễn sao giấy tờ hợp lệ là được rồi còn anh đức csgt gì đó , chẳng có liên quan gì ở đây cả ,còn bây gì đừng nói luật ,phải nói tiền mới đúng haha chúc ae mau bán nhanh

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái