Bảo Lộc Cảnh Báo Điện Thoại Vũ Huy Lừa Đảo Bán Hàng Dựng

Còn riêng mày, tao thấy mày buôn bán máy trên này tè le ra mà mày nói chuyện ngu quá, đm mày bảo ng ta bán máy lỗi cho mày, thế lúc ng ta bán ng ta cũng nói máy lỗi rồi, biết máy lỗi còn mua về làm cc gì. Hay tại mày thấy dễ ăn, món hời lớn, xong về đéo ăn đc thì quay ra cắn ng ta. Tao nói luôn là cái gì cũng có cái giá của nó, dễ ăn thì đéo đến lượt mày đâu, ham rẻ rồi ngậm bồ hòn, giờ trách ccc à
Tự nhiên lập nick mới vô chửi như đúng rồi.bộ tui mua đồ của bác hay sao mà bác chửi ghê vậy.tui có sao nói vậy,hà cớ gì nhột rồi nhặng xị lên

mày bảo thằng Vũ Huy bị vu khống á? chính mắt tao thấy nó đăng nhập thách thức r nhé, nhưng ở bài kia thằng thớt xóa r, đéo phải tự dưng tao phải mất time lên đây lg, nếu nó cây ngay k sợ chết đứng sao ko lên đây nói rõ cho ae hiểu mà phải vào chửi lại thằng đăng bài? nó như vậy nó càng giết chính nó vì nó cần khách chứ đéo phải khách cần nó
nói nhiều được gì ?? ai hiểu. cũng đính chính rồi. chưa hề có vụ thách thức. bác Trung Đặng gì đó k phải là người ở tiệm em nhé. tìm hiểu rõ đi hẵn nói. còn kêu chủ thớt lên tiệm. chỉ là muốn làm rõ. nhưng có ra mặt đâu. cần lắm một người nhân chứng ở giữa nếu bác chủ thớt ra mặt nói chuyên trực tiếp. nói càng nhiều thì bài này càng up chứ được gì.

Tôi theo dõi bài này mấy hôm nay rồi, tôi thấy các ông các bà cmt toàn theo phong trào. Thấy gió chiều nào theo chiều đó. Tôi k bênh ai cả, mà rõ ràng cái bài này nặc danh như thế, làm gì cũng phải suy nghĩ rồi hãy nói. Cái ông đăng bài này bảo mua 6s, xong đập ở tiệm đó, tiệm đó có camera quay lại. Tại sao không đối chứng 1 lần, rồi bảo mua 6s xong chụp hình main 6 thường, rồi bảo hành bảo hiểm gì gì đó mà lằng nhằng lên. Còn cửa hàng thì tôi nói luôn, đéo thằng nào mở tiệm mà đi bán máy bệnh cả, vì mở 1 cửa tiệm không phải đơn giản và duy trì nó còn khó hơn.
Vì thế mà chẳng ai dại đi bán máy bệnh cả. Trước giờ trên click49 này quá nhiều vụ vu khống nặc danh vớ vẩn, ăn không được thì đạp đổ, đm mấy thằng nặc danh sống có tâm tí đi. Ông ad đăng bài này bảo đập đt ngay tiệm, tiệm có camera quay lại, thì cái mặt ông tiệm cũng biết rồi, vậy làm cc gì mà ông phải lập nick ảo đăng bài rồi lắp la lấp liếm, lúc bị bẻ thì xoá bài đăng bài khác??????
Còn mấy ông mấy bà a dua theo thì nên có não tí đi nhé.
Tôi chỉ xin lỗi vì tôi cũng làm cửa hàng mà theo dõi bài thấy bức xúc quá, và tôi phải dùng nick khác để nói cho ae bà con hiểu mọi chuyện, chứ cứ tình trạng này lũ nặc danh còn đi phá các ae cửa hàng khác nữa.
Mày là thằng Trung Đặng cần cứt gì phải lập acc clone vào phán

Mày là thằng Trung Đặng cần cứt gì phải lập acc clone vào phán
Ối đm, mình đã đéo muốn nói chuyện rồi mà các thánh cứ cào phím thế nhỉ, mình chỉ có một acc, một số dt, một fb, một zalo xài chung nhé, đéo gì phải clone, ahihi
THÂN ÁI VÀ DÍ DÁI

May anh chi em toan lap nick clone mới để vào nói chuyện thì thua rồi. Nói lý cần gì sợ nhỉ....thấy toàn nick mới tham gia.
Bọn clone là bọn óc chó đó bác, kệ đi, người ngay cần gì đúng không. Nick em hoạt động thường xuyên giống như bác vậy, clone để tế bọn óc chó cho tốn nhang

Bọn clone là bọn óc chó đó bác, kệ đi, người ngay cần gì đúng không. Nick em hoạt động thường xuyên giống như bác vậy, clone để tế bọn óc chó cho tốn nhang
Chính xác đó bác.dm bọn acc clone vô chửi như đúng rồi,k dám lộ mặt mà phải chơi trò cùn như chí phèo cào mặt

Chính xác đó bác.dm bọn acc clone vô chửi như đúng rồi,k dám lộ mặt mà phải chơi trò cùn như chí phèo cào mặt
Mà cũng lạ, thử hỏi mua cái máy ở mấy chỗ lớn như TGDD ,FPT...có vài trăm một hai triệu Mà dính hàng lởm thì mò đến tận nơi, khóc khóc cười cười đòi sống đòi chết làm rõ
Đm đây bảo hẳn 6tr mà đéo giám đến tiệm nói chuyện, phải chăng có tật giật mình ? Phải chăng sợ bị bóc mẽ á khẩu đéo cãi được
Cạnh tranh bẩn, đéo lành mạnh thì thôi phụt mẹ nó ra đi cho đỡ thối

Tao k biet chuyen mua ban may moc ji het ai dung ai sai tao k quan tam nhung may chui ai dan bac ki may muon vi dua ca nam k con ng co ng tot ng xau k fai ai cung xau nhu may ngi dau nha. may chui lai dan bac ki mot lan nua tao xem coi

Tiệm ở ngoài thì các bạn chỉ nên mua mấy thứ như sau: lót chuột máy tính, ốp lưng vậy thôi, à còn thẻ cào nữa :)). Sạc pin cũng đừng mua, tiếc mấy đồng bạc lẻ mua sạc rởm về sạc hư cả cái máy.

Nếu là tiệm cũ ở 108 lộc sơn thì đúng rồi.ngày trước mình có mua con samsung ji đó 1 tr cho con mình coi youtobe mới mua dc 4 ngay lỗi cục wifi đến lúc mang ra tiệm nó kêu máy mình mua dc hơn 1 tháng rồi vời nó thu lại vs giá 70%.mình nói em chịu thiệt 100k trả lại 900k nó ko chịu đòi ăn của mình.thế là mình điên quá tính đập luôn quán nó thế là phải ói đủ trả $ cho mình.mà nghĩ mới mua dc 4 ngày bảo hành 1 tháng mà nó làm ăn như vậy nghĩ vẫn tức tính đập luôn thằng chủ tiện nhãi ranh miệng chưa hết mùi sữa mẹ mà ra ngoài đòi ăn cơm hớt ak .còn nếu chủ tiệm thấy thích thì cứ đến tìm mình hẻm 345 trần phú lộc sơn 345/17 mình sẽ giải quyết mọi vấn đề nhé

Nếu là tiệm cũ ở 108 lộc sơn thì đúng rồi.ngày trước mình có mua con samsung ji đó 1 tr cho con mình coi youtobe mới mua dc 4 ngay lỗi cục wifi đến lúc mang ra tiệm nó kêu máy mình mua dc hơn 1 tháng rồi vời nó thu lại vs giá 70%.mình nói em chịu thiệt 100k trả lại 900k nó ko chịu đòi ăn của mình.thế là mình điên quá tính đập luôn quán nó thế là phải ói đủ trả $ cho mình.mà nghĩ mới mua dc 4 ngày bảo hành 1 tháng mà nó làm ăn như vậy nghĩ vẫn tức tính đập luôn thằng chủ tiện nhãi ranh miệng chưa hết mùi sữa mẹ mà ra ngoài đòi ăn cơm hớt ak .còn nếu chủ tiệm thấy thích thì cứ đến tìm mình hẻm 345 trần phú lộc sơn 345/17 mình sẽ giải quyết mọi vấn đề nhé
like luôn. Với bọn làm ăn kiểu chụp giựt cứ phải vậy

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái