Bảo Lộc Xin Thông Báo

Jo ai quen nó chỉ cần bảo nó trả lại cây a7 cho e mih..chấp nhận đưa nó cây neo9 của mình cho nó xài vi máy nó mih bực quá đã đập rồi.thì mih sẽ xóa bài viết. Mih đang nhờ ng săn địa chỉ nó để báo công an. .nếu mún êm chuyện thì chấp nhận vậy. Vì tiền mồ hôi của thằng e làm mướn zanh zum mua đt chứ đâu phải đại gia ji..điều kiện trả lại a7 và chấp nhận lấy neo9..cây neo9 98% bao xài. .ai quen bk nói jum

Jo ai quen nó chỉ cần bảo nó trả lại cây a7 cho e mih..chấp nhận đưa nó cây neo9 của mình cho nó xài vi máy nó mih bực quá đã đập rồi.thì mih sẽ xóa bài viết. Mih đang nhờ ng săn địa chỉ nó để báo công an. .nếu mún êm chuyện thì chấp nhận vậy. Vì tiền mồ hôi của thằng e làm mướn zanh zum mua đt chứ đâu phải đại gia ji..điều kiện trả lại a7 và chấp nhận lấy neo9..cây neo9 98% bao xài. .ai quen bk nói jum
Xao ban laj dap di

Bán online qua mạng mà bạn....thời gian bạn đi báo rồi họ mời tới mời lui mệt lắm mà kết quả chara gì đâu
Onl thì vẫn ở cái bl này thôi bác,chạy đâu được.giờ công an mạng ghê lắm,nó kiểu gì cũng lần ra à.quan trọng mình có muốn báo k thôi

Góp ý với bạn nhé .
1 mua bán online thuân mua vừa bán . Coa ai ép ai đâu. Tiệm mua của khách xong máy lỗi cũng cắn răng chịu chứ kêu ai dc .

2 theo bạn nói thì máy chỉ wifi yếu với nứt kính . Cái này ko phải lỗi nặng bạn nhé .
3 bạn đập máy rồi giờ nói chuyện j nữa .
4 giá Cái neo 9 của bạn cũng ko bằng cái màn s6e plus đâu cho dù nó đã nứt
Kính .
Chỉ đôi lời góp ý với bạn vậy thôi . Còn chuyện con cái ngta bạn mang vào đây là rất ko nên . Chúc bạn sớm giải quyết dc việc

Góp ý với bạn nhé .
1 mua bán online thuân mua vừa bán .
2 theo bạn nói thì máy chỉ wifi yếu với nứt kính .
3 bạn đập máy rồi giờ nói chuyện j nữa .
Cái neo 9 của bạn cũng ko bằng cái màn s6e plus đâu. Chỉ đôi lời góp ý với bạn vậy thôi . Còn chuyện con cái ngta bạn mang vào đây là rất ko nên . Chúc bạn sớm giải quyết dc việc
Chính xác,đã ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm ,đập máy rồi thì kiện ai nữa,lôi cả đứa bé vào thì tiểu nhân quá

Nếu thật sự là người đàng hoàng. Thì máy sao phải nói thật cho người ta, lừa nhau vậy ai chả cay. Nhưg sai lầm của bác là tin ngưòi quá, ăn 1 vố quá đau. Còn e h thì h ních nào dùg lâu thì mới dám đổi gió,

Tại Thằng em bạn ko test kỹ rồi, thuận mua vừa bán giờ phải chịu thôi chứ biết sao giờ

Tay nay cu doi` gl voi m . mac quan ao lich su lam . may ma m k gl . tai thay dt co van de . noi j thi noi chu . bo hinh em be' di di

em ma như bác em se tim den nha chui mot tran tanh banh nhà nó ra, đòi lại tiền không nhiều thì ít, cầm điện thoại đập vào mặt nó tan tành, nhưng bác gỡ ảnh em bé xuống đi, tội nghiệp lắm,
có lần em đi may đồ hư hết cả 4 cái, em nói thì thợ may bảo để sửa lại có gì đau mà nói, ủa vậy đã chấp nhận bỏ tiền công may đồ rồi mà bị hư mà nó nói trơ trẽn vậy đó, thà nó nói đàng hoàng tử tế không sao, khổ nỗi em kỳ vọng vào đống đầm ấy để mặc chơi tết, sui cho ó là chiều mùng 1 nhà nó đã khai trương mở cửa rồi nên em den lấy đồ, cuoi cung thay vao cảm giác phấn chấn là cảm giác tức nghẹn trong tim, chửi nhau tơi bời tại nhà nó, hư chỉ 1 thôi chứ hu gì tới 4 cái lận, bảo may trên gối nó may gần mắt cá chân, eo 65 nó may 89, ví không quá chứ mặc vào như cái bang luon haizzx
nó lèo nhèo em cầm đống đầm vứt vào mặt nó, làm ầm lên, cuối cùng bà mẹ già phải chạy ra cầm 650.000 trả tiền công cho em, còn vải em thí cho nó...
Trước khi về xin lỗi bà mẹ già vì bà ấy chả có lỗi gì, lỗi do con thợ may mất dạy thôi nên em làm quá đầu năm sui sẻo nhà người ta, nhưng vì nó ngu nó là chủ nó biet nó sai thì nó xin loi nguoi ta roi sửa lại ăn nói đàng hoàng thì em đâu có thế
vậy mới biết cảm giác khi yeu thích cái gì đó mà chấp nhận bỏ đồng tiền ra mà không xứng đáng nó điên tiết đến cỡ nào, I support you..
E hoi sao k.lúc mua tha nói thẳng tinh trang.ng mua se bk mak dinh giá

Có nghe kể 9xác của 2 ng khác là nó bảo đảm màn hình chỉ nứt nhẹ. .lúc xin kiểm tra thì bảo tháo cường lực ra chi hư cường lực là fai mua...đêm máy về tháo cường lực ra thì thấy màn hình xac dinh vứt và ra thợ bảo bể quá nặng

Có nghe kể 9xác của 2 ng khác là nó bảo đảm màn hình chỉ nứt nhẹ. .lúc xin kiểm tra thì bảo tháo cường lực ra chi hư cường lực là fai mua...đêm máy về tháo cường lực ra thì thấy màn hình xac dinh vứt và ra thợ bảo bể quá nặng
Thợ nào phán bạn vậy . Màn ss amoled đã bể hay nứt là đen thui luôn ko lên j hết . Chỉ có bị kiếng như ip hay bị đó thì mới lên dc màn hình . Giờbmays ngta bạn đã đập . Sao mà nói chuyên .
Giờ nếu ngta cũng đập luôn máy bạn rồi nói máy bị này bị kia thì bạn nghĩ sao . Mình ko biết ng kia như thế nào . Nhưng cách bạn giải quết mình thấy ko hợp lý lắm nên góp ý thôi . Ko có ý j .

Thợ nào phán bạn vậy . Màn ss amoled đã bể hay nứt là đen thui luôn ko lên j hết . Chỉ có bị kiếng như ip hay bị đó thì mới lên dc màn hình . Giờbmays ngta bạn đã đập . Sao mà nói chuyên .
Giờ nếu ngta cũng đập luôn máy bạn rồi nói máy bị này bị kia thì bạn nghĩ sao . Mình ko biết ng kia như thế nào . Nhưng cách bạn giải quết mình thấy ko hợp lý lắm nên góp ý thôi . Ko có ý j .
Để hôm nào rảnh cháu qua nói chú cảnh nghe

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái