Bảo Lộc Xin Thông Báo

Có con máy thằng em bị lừa chứ cũng chẳng phải bạn bị lừa mà lôi cả trẻ sơ sinh vào mà rủa. Bạn bức xúc thì cũng vừa vừa phải phải thôi. Thằng cha nó làm chứ nó sơ sinh thì có tội gì

Go xuống đi bạn, biet dua len ma ko biet gỡ. Lạ nhỉ.

Last edited:
Có con máy thằng em bị lừa chứ cũng chẳng phải bạn bị lừa mà lôi cả trẻ sơ sinh vào mà rủa. Bạn bức xúc thì cũng vừa vừa phải phải thôi. Thằng cha nó làm chứ nó sơ sinh thì có tội gì

Go xuống đi bạn, biet dua len ma ko biet gỡ. Lạ nhỉ.
Thế giả sử bạn bị lừa như v thì bạn tính sử lý ntn

Thế giả sử bạn bị lừa như v thì bạn tính sử lý ntn
Trước khi comment mình sẽ xem lại xem mình viết đúng chính tả chưa đã. "Xử lý" chứ không phải là "sử lý"

Mình bị lừa mình sẽ không bao giờ lôi 1 đứa trẻ sơ sinh ra để thoả mãn cho cái đầu đang nóng nhất thời của mình. Có vẻ bạn đồng tình với hành động không chín chắn của bạn chủ.

Trước khi comment mình sẽ xem lại xem mình viết đúng chính tả chưa đã. "Xử lý" chứ không phải là "sử lý"
Mình viết đúng hay sai chính tả bạn cũng k có quyền cho mình cấm k cho mình coment. Bạn nghĩ bạn là ai mà có quyền phán xét ngưòi khác vậy. Bạn kia bị lừa hay ji đó k biết, nhưng đó là tài sản của ngưòu khác, họ bị mất tài sản, họ có quyền bực tức, đăng ảnh, thậm chí là dánh ngưòi. Bạn cũng đéo có quyền khuyên họ làm ntn làm nt kia. Nếu họ làm sai, đã có luật pháp sử lý, họ sai họ đi tù. Họ chịu trách nhiệm về cuộc sống của họ. Mình k cổ súy ai cả, nhưng mình nói để bạn biết là bạn đéo có quyền ji mà phán xét ngưòu khác. Nếu bạn thấy họ phạm pháp bạn có quyền kiện, hiểu chưa
Mình bị lừa mình sẽ không bao giờ lôi 1 đứa trẻ sơ sinh ra để thoả mãn cho cái đầu đang nóng nhất thời của mình. Có vẻ bạn đồng tình với hành động không chín chắn của bạn chủ.

Bạn còn trẻ lắm bạn ơi. Đơn giản là trẻ con ko liên quan ko nên đưa vào trù ẻo. Nghĩ chi cho phức tạp này nọ vậy nè.

Nước đổ lá khoai nên mình ko cần đôi co với bạn làm gì nữa.

Em không hiểu con nít nó vô tội sao lại bắt nó mang tội nhỉ .... nó biết cái gì hay nhận thức gì đâu mà

Jo chỉ mun nói 1 câu đời cha ăn mặn thì đời con khát nước. .k cần ji vs thằng cho đó nữa.chù eo cha con nhà nó thôi

Các a muốn mua máy sang tay nên tới tận nhà người bán và yêu cầu bao test vài ngày, nhiều lỗi test cả ngày mới ra mà:)

[QUOTE = "bedungdangyeu, bài: 1207910, thành viên: 71.619"] b Keu b đồng cay neo 9 co ban chu [/ QUOTE]
neo 9 mih xai
can minh đền cho thag chó đó chứ k ban

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái